Mai Horar da Matakalar Motoci na MND-X200B

Tare da shaharar gasar cin kofin duniya a Qatar, sha'awar motsa jiki na ci gaba da ƙaruwa. Saboda irin wannan sha'awar, sha'awar ƙwallon ƙafa ta duniya tana ƙaruwa. Idan muka duba kyawawan maza masu ƙarfi, muna ganin ƙarin lafiya da bege. 'Yan wasan ƙwallon ƙafa suna yin ƙarfi da gina tsoka da kuma motsa jiki mai sauƙi.

Motsa jiki na motsa jiki na yau da kullun na iya inganta aikin garkuwar jiki wanda ba na musamman ba, ta haka ne zai hana kamuwa da cutar coronavirus zuwa wani mataki. Zaɓi wani adadin motsa jiki daban-daban bisa ga yanayinka, galibi gumi kaɗan. Kula da sake cika ruwa yayin motsa jiki, kuma kula da ɗumi kafin motsa jiki don hana lalacewar tsoka. Motsa jiki na motsa jiki sun haɗa da: gudu, steppers, keke, sit-ups, push-ups, yoga, aerobics, tai chi, da ƙari. A yau za mu gabatar da injin matattakala MND-X200B daga masana'antarmu, wanda aka sayar da shi da yawa ga ƙasashe da yawa a Asiya, Latin Amurka da Turai. Saboda ƙaramin girman mai hawa matakala, za ku iya siyan ɗaya ko biyu don ajiyewa a gida, kuma ku yi motsa jiki tare da iyalinku tare. Yi wasu motsa jiki kowace rana, za ku ji lafiya.

Mai Horar da Matakalar Motoci na MND-X200B

BAYANIN FASAHA

Nauyin NW: 206kg

Girma: 1510*780*2230mm

Girman Marufi: 1365*920*1330mm

Faɗin Inganci Mataki: 560mm

Yanayin Tuƙi: Tuƙi Mai Mota

Bayanin Mota: AC220V- -2HP 50HZ

GP mai ƙafa 20: guda 8

HQ mai tsawon ƙafa 40: raka'a 32

Nunin Aiki: Lokaci, Tsawon Hawan Sama, Kalori, Matakai, Yawan Zuciya

LAUNI BIYU DON ZAƁI:

HANYAR AMFANI

1. Ɗauki matakai biyu don jin ƙarfin kwatangwalo. Ƙara ƙarfin gluteus maximus gaba ɗaya, kuma daidaita saurin don dacewa da saurinka (Lura: ya kamata a taka dukkan tafin ƙafa a kan feda, kuma kada a dakatar da diddige).

2. Tsaya a gefe ka kuma tsallaka mataki. Ana iya yin atisaye da gluteus maximus da kuma gefen waje na duwawu. Za ka iya taka layi ɗaya a farkon aikin, sannan ka taka layi biyu bayan ka ƙware. Gefen waje na duwawu kuma zai samar da ƙarin ƙarfi, wanda zai iya cike gibin da ke gefen duwawu biyu.

Wannan mai hawan matakala zai iya yin irin wannan motsa jiki mai ƙarfi cikin ɗan lokaci ba tare da buƙatar yin sauri fiye da saurin tafiya ba. Saboda yadda wannan na'urar ke mai da hankali kan biomechanics da kuma sarrafa saurin metabolism ta halitta, ana iya yin niyya ga sakamako don dacewa da kusan kowace burin motsa jiki. Daga masu ƙwarewa zuwa masu farawa, daga yin toning da sassaka jiki zuwa gyaran jiki da horar da tsarin zuciya da jijiyoyin jini. Masu amfani suna samun mafi kyawun lokacinsu da ƙoƙarinsu.


Lokacin Saƙo: Disamba-16-2022