A cewar wasu kwayoyin jiki, wannan shine mafi kyawun na'ura don samun taro na tsoka. A lokaci guda, simulator ya shahara saboda amincinsa. A yayin horo, ɗan wasan zai iya gyara barbell a kowane tsayi tare da kadan juya daga hannun.Wat ƙungiyoyin tsoka za a iya yi kuma za a iya yin aiki akan waɗannan simulators? Ana buƙatar kayan aikin horarwa na ƙarfi don inganta maganin tsokoki da ƙara yawan taro. Zasu iya zama toshe, a kan nauyi masu nauyi ko a ƙarƙashin nauyin kansu.
Motocin nauyi kyauta ana mafi kyau a yankin kan iyaka kusa da racks don adana dumbbells, masu nauyi da diski. Don saita nauyin da ake buƙata, abokan cinikin ba za su yi nisa da kaya ba.
Ba da nisa daga nauyi masu kyauta kuma akwai injunan motsa jiki a ƙarƙashin nauyin kansu. 'Yan wasa suna son yin amfani da kaya masu nauyi (dumbes da dumbbells) lokacin da suke yin Hyper kari ko Abs.