MND FITNESS FB Pin Loaded Strength Series kayan aiki ne na musamman na amfani da dakin motsa jiki wanda ke ɗaukar bututun murabba'i mai girman 50*100*3mm a matsayin firam. MND-FB10 Split Push Chest Trainer yana da hannaye masu motsi masu zaman kansu da kuma hanyar motsi ta halitta, mai haɗuwa. Wannan yana haɓaka ƙarin ɗaukar tsoka da nau'ikan motsa jiki yayin horar da tsokoki da ke cikin motsin turawa na sama na jiki, gami da tsokoki na pectoral da triceps.
1. Akwatin Kariya: Ya ɗauki babban bututun ƙarfe mai siffar D a matsayin firam, Girman shine 53*156*T3mm.
2. Daidaita wurin zama: Tsarin kujerar iska mai rikitarwa yana nuna ingancinta mai kyau, mai daɗi da ƙarfi.
3. Matashi: Tsarin kumfa na polyurethane, saman an yi shi ne da fata mai zare.