MND-C73B Madaidaitan dumbbells suna ba da damar zuwa gabaɗayan dumbbell rak ɗin wanda ya mamaye ɗan ƙaramin sarari kawai. Ma'aurata da muke ba da shawarar za su iya maye gurbin ko'ina daga uku zuwa 15 (ko fiye) dumbbells a cikin saiti guda ɗaya, yana sa su zama babban zaɓi na ceton sararin samaniya ga duk wanda ke yin ƙarfin horo a gida.Wannan yana da sauƙi idan kun saka hannun jari a cikin saitin daidaitacce, wanda zai iya canzawa daga haske zuwa nauyi tare da saurin juyawa na ƙwanƙwasa ko motsi na saiti.
Kowane samfurin yana da ƙirar ƙira ta Amurka, da kuma bayyanar musamman da ƙirar aikin na keɓancewar bincike.Ya haɗa da tire mai daidaitawa don adana dumbbells daidaitacce a cikin kwandon ajiya na al'ada lokacin da ba a amfani da su; kowane tire yana da alamar ganewar nauyi mai sauƙin karantawa; yana ɗaukar ƙasa kaɗan. Gina mai ɗorewa, waɗannan dumbbells masu daidaitawa suna da ƙarfe kuma An yi shi da haɗin robobi masu tauri.
Wannan dumbbell-in-one yana ba ku ƙwarewar motsa jiki mai kyau. Wannan dumbbell yana ɗaga hannuwanku da baya. Yana da kyau ga siffa, lafiyar gaba ɗaya, har ma da asarar nauyi. Hakanan zai iya taimakawa ƙarfafa jikinku na sama ko ainihin ku. Daidaitaccen zane yana sa sauƙin dacewa a gida.
1. Kayan samfur: PVC + STEEL.
2. Samfuran Samfura: Kyakkyawan abu, Babu wari, Daidaita dabino lafiya.
3. Horon da ya kamata, CI GABA DA KYAU, KARFI DA RUWAN LAFIYA, da dai sauransu.