Wannan injin tuƙi mara ƙarfi yana da fa'idodi da yawa:
1. Horon kai, babu tsangwama, tseren motsa jiki, gudun gudu, jinkirin tafiya, da daina gudu, masu gudu ba sa buƙatar taɓa kowane maɓalli, babu tsangwama, kawai suna buƙatar canza cibiyar nauyi a jiki gaba ko baya don sarrafa gudu. gudun da jiha, na horon kai Gudu, motsa jiki mai zaman kansa. 2. Kariyar muhalli da babban kuɗaɗen ceto Masu gudu ba sa buƙatar amfani da wutar lantarki ta hanyar motsin jikin ɗan adam, ƙarancin carbon da kare muhalli. Idan aka kwatanta da injinan tuƙi na yau da kullun, suna adana kusan yuan 5,600 na kuɗin wutar lantarki kowace shekara.
3. Maganin juriya na Magnetic, ana iya sarrafa ƙarfin motsa jiki ta hanyar daidaitawar juriya.
4. Za'a iya daidaita ƙarfin motsa jiki ta hanyar ƙara yawan nauyin nauyi. 5. Ƙananan farashin kulawa da kulawa mai sauƙi. Ƙwallon ƙafa mara ƙarfi yana buƙatar masu gudu su yi amfani da ƙarin ƙungiyoyin tsoka don sarrafa jikinsu, suna taka rawa wajen daidaitawa da daidaitawa, kuma horo na dogon lokaci zai iya daidaita yanayin gudu zuwa sifili.
A matsayin kayan aikin wasanni da suka fi ci gaba, ƙwanƙwasa marasa ƙarfi suna da tsada. A halin yanzu, ana samun su galibi a manyan cibiyoyin motsa jiki na zamani, kuma iyalai na yau da kullun ba su cinye su ba. Ƙwararrun ƙwallon ƙafa marasa ƙarfi suna da tsada kuma suna da alaƙa da fasaha. Da farko saboda kayan da yake amfani da su suna da kyau sosai, ɗayan kuma shine cewa manufar wasanni ta fi avant-garde. Kuma ba ta cinye wutar lantarki a lokacin motsa jiki, mutane ne kawai suke tura injin motsa jiki don motsa jiki, kuma kayan aikin suna da ƙarfi da ɗorewa, kuma suna buƙatar ƙarancin kulawa. Yanzu wasu manyan kamfanoni ne kawai za su ƙaddamar da injinan tuƙi marasa ƙarfi, don haka farashin yana da tsada sosai.