Takardar Tafiya ta Ƙungiyar Lokacin bazara ta Kamfanin MND na Dutsen Yuntai

32

Domin inganta haɗin kai tsakanin ƙungiya da ƙarfin tsakiya, kwantar da hankali da jiki, da kuma daidaita yanayin, ranar yawon buɗe ido ta shekara-shekara da MND ta shirya za ta sake dawowa. Wannan aikin gina ƙungiya ne na kwana uku a waje.

Duk da cewa a watan Yuli ne, yanayin yana da sanyi sosai. Bayan mun yi tafiya da safe, mun isa birnin Jiaozuo. An ƙaddamar da ranar farko ta ginin ƙungiyar a hukumance. Bayan cin abincin rana, kowa ya tafi wurin farko mai ban sha'awa da bas, wurin shakatawa na 5A World Geological Park-[Yuntai Mountain]]. Da kallo ɗaya, idanun sun yi kore, kuma kore ya rufe daga hanyar zuwa dutsen. Duk Dutsen Yuntai ya kasance kamar wani yanki na kore mai launin kore, yana ratsawa cikin raƙuman kore, yana sa mutane su huta ta jiki da ta hankali.

33

34 35 36 37

Da hawan dutse da rana, ranar farko ta MND Team Building ta ƙare cikin nasara kuma ta ɗauki hoton ƙungiya a matsayin abin tunawa. A ranar farko ta tafiyar, kowa ya hau dutsen ya kalli nesa tare, yana jin daɗin yanayin tsaunin Yuntai. Hanyar ta cika da dariya da annashuwa. Duk da cewa tafiyar ta yi tsayi, kyawawan yanayi sun nisanta kowa daga hayaniya da hayaniya na birnin, ku huta daga aiki mai tsanani, ku ji daɗin yanayin halitta gwargwadon iyawarku, ku ji daɗin faɗuwar rana, ku yi nishi cewa rayuwa ta zama 'yanci, ku tafi da farin ciki ku dawo da farin ciki!

Washegari, za mu ci gaba da tafiya da kuma fara sabuwar tafiya!

A ƙarshe, bari mu ji daɗin kyawawan yanayin tsaunin Yuntai.

38


Lokacin Saƙo: Oktoba-18-2022