Liu Fang, Shugaban Ƙungiyar Nakasassu ta Karamar Hukuma, ya zo kamfaninmu don lura da kuma jagoranci.

A ranar 14 ga Satumba, Liu Fang, Shugaban Ƙungiyar Nakasassu ta Birni, da Tian Xiaojing, memba na Ƙungiyar Jam'iyyar na Ofishin Kimiyya da Fasaha na Dezhou, tare da Yu Yan, memba na Kwamitin Zamani na Kwamitin Gundumar, Ministan Sashen Farfaganda, kuma Ministan Sashen Hadin Gwiwa na Ma'aikatar Aiki, Wang Wenfeng, Shugaban Ƙungiyar Nakasassu ta Gundumar, da Farfesa Guo Xin daga Jami'ar Fasaha ta Hebei, sun ziyarci Kamfanin Shandong Minolta Fitness Equipment Co., Ltd. don lura da kuma jagoranci.

asvba (6)asvba (1)

Tare da inganta rayuwar mutane, kula da lafiya yana ƙara ƙaruwa koyaushe. Motsa jiki ya zama sabuwar hanyar rayuwa, kuma mutane da yawa suna fara shiga ayyukan motsa jiki.
Minolta Fitness Equipment, a matsayinta na ƙwararriyar kamfanin kayan motsa jiki, tana shirya nau'ikan kayan motsa jiki daban-daban a zauren baje kolin kayan aikin motsa jiki mai fadin murabba'in mita 2000, gami da kayan motsa jiki na aerobic, kayan aikin motsa jiki na ƙarfafawa, kayan aikin gyaran jiki, da sauransu.

asvba (3)asvba (4)

Shugabannin sun yaba wa kayan aikin motsa jiki na motsa jiki da na ƙarfafa jiki na Kamfanin Minolta Fitness Equipment. Sun yi imanin cewa waɗannan kayan aikin an tsara su yadda ya kamata, suna da matuƙar amfani, kuma suna da nau'ikan amfani iri-iri, waɗanda suka dace da mutane masu shekaru daban-daban da buƙatun motsa jiki.

asvba (5) asvba (6)

Bayan ziyartar jerin gyaran Minolta, shugabannin sun fahimci hakan kuma sun yi imanin cewa wannan jerin kayayyakin zai iya kare lafiyar motsa jiki ga tsofaffi da mata waɗanda ke ƙoƙarin yin motsa jiki a karon farko. Wannan yana da matuƙar muhimmanci domin ga waɗannan al'ummomi, aminci shine babban abin da ke haifar da zaɓar kayan motsa jiki. A lokaci guda, launukan tsarin gyaran jiki suna da haske, wanda zai iya sa mai motsa jiki ya ji daɗi kuma ya inganta ingancin motsa jiki.

asvba (7) asvba (8) asvba (9)

Bayan sun ziyarci zauren baje kolin Kamfanin Kayan Aiki na Minolta, shugabannin sun nuna yabo ga Minolta tare da gabatar da shawarwari masu kyau.
Wannan aikin lura da jagoranci ba wai kawai ya ƙarfafa alaƙa da haɗin gwiwa tsakanin Ƙungiyar Nakasassu da Kamfanin Kayan Aikin Jinya na Minolta ba, har ma ya ba da gudummawa mai kyau ga haɓakawa da yaɗuwar motsa jiki na ƙasa. Minolta koyaushe tana bin manufar "ba wa kowa damar samun rayuwa mai kyau" kuma tana ci gaba da haɓaka ƙirƙira da haɓaka kayan aikin motsa jiki. A nan gaba, Minolta za ta ci gaba da jajircewa wajen samar wa masu amfani da kayayyaki da ayyuka masu inganci na motsa jiki.

asvba (10)


Lokacin Saƙo: Satumba-20-2023